Kuanza dhahabu yako mwenyewe mgodi

Kuanza dhahabu yako mwenyewe mgodi

{$languages}

Kuanza dhahabu yako mwenyewe mgodi

Kuanza dhahabu yako mwenyewe mgodi

Asante kwa maslahi yako katika kuanzia dhahabu yako mwenyewe mgodi na kuwekeza katika dhahabu. Jina langu ni John Louis na mimi ni mshauri kwa ajili ya uwekezaji wa kimataifa katika dhahabu na mtoa huduma ya ushauri na huduma ya uongozi kuanza dhahabu yako mwenyewe mgodi na endelevu dhahabu biashara ya madini.

Tangu mwaka 2002. Mimi wameanza, kufunguliwa, kusajiliwa, kuingizwa zaidi ya 100 ya biashara ya kimataifa duniani kote kusaidia wajasiriamali na wafanyabiashara kuanza biashara zao wenyewe.

Tunaweza kutoa kuanza uzalishaji, yako mwenyewe biashara ya madini ya dhahabu, chini ya usimamizi wangu binafsi mpaka una zinazozalishwa kilo tano za kwanza za dhahabu, na kama wewe kama hilo baadaye, chini ya ufuatiliaji wa mara kwa mara na usimamizi binafsi kupangwa na kusimamiwa.

Mpango huu ni matokeo ya kazi yetu na uzoefu katika uzalishaji wa dhahabu, biashara ya dhahabu na aina mbalimbali ya biashara ya dhahabu kuhusiana.

Kuanza Gold Mine yako mwenyewe ni kwa ajili yenu. Sisi tayari kuanza dhahabu yetu wenyewe ya madini na uzalishaji wa dhahabu na inajitokeza kuwa tumekuwa mara nyingi kuulizwa na wateja mpya ili kuwasaidia kuanza dhahabu yao ya madini ya uzalishaji, ambayo inaweza kukimbia na mchakato huo na mbinu kama miradi yetu ya madini ya dhahabu. Ambayo ni lengo ya tovuti hii, kuanza dhahabu yako mwenyewe madini biashara. Endelevu na ya muda mrefu faida ya biashara ya uzalishaji wa dhahabu.

Melted dhahabu

Mimi binafsi naamini kuwa bora ya uwekezaji katika dhahabu ni kuwa dhahabu yetu wenyewe uzalishaji. Binafsi, napenda kuwa na furaha sana kama mimi naweza kuwa na mtu kuongoza mimi na kuelekeza kazi tu kama mimi ni sadaka ni wewe. Kundi yangu ya watu walihitaji muda wa miezi sita tu kwa ajili ya utafiti na kupata elimu sahihi, na bado mwingine wa miezi mitano tu ya kuchunguza madai, na kupata mikataba ya ubia. Tulikuwa na kuwekeza mengi ya kupata gramu ya kwanza ya dhahabu. Na sisi alifanya hivyo.

Wewe si kwenda kufuata njia ndefu ya mafanikio kwa njia ya mizigo yote ya utafutaji, kujifunza binafsi na muda. Wewe ni kwenda kuwa kick-ilianza katika biashara ya madini ya dhahabu ndani ya siku 45. Ndiyo, siku 45 tu.

Pamoja na ujuzi na uzoefu mimi kuwa alipewa, wewe ni hapa kujifunza kuhusu ufumbuzi turnkey madini ya dhahabu, ili uzalishaji wa dhahabu inaweza kuanza ndani ya siku 45 kuanzia mwanzo wa mradi.

Mimi nina katika biashara ya biashara ya dhahabu, biashara ya dhahabu chakavu kushughulika na kusafisha wa dhahabu, na mtu yeyote kuwa katika biashara hiyo si unataka hatari kwa bei ya dhahabu. Nimeamua kufungua dhahabu yangu mwenyewe madini ili kupunguza hatari kwa bei ya dhahabu. Na mimi alikuwa na haki.

Katika biashara hii, unaweza kuwa na udhibiti kamili na inaweza kufuatilia na kusimamia biashara mwenyewe, au unaweza kuamua kuchagua ama kugawa usimamizi kwetu. Ni uamuzi wako. Zaidi ya yote ni ilipendekeza kwamba una ufahamu kamili ndani ya biashara kwa njia ya ushauri wetu na huduma ya uongozi.

Faida inaweza kuwa kubwa, lakini biashara inategemea zaidi juu ya nia na usugu wa mameneja wake. Ndiyo, hatuwezi kuwa na kiasi muhimu ya nia na kuendelea. Sisi hapa kufundisha, kuonyesha wewe, kuongoza na kuongoza wewe kupitia hatua ya kwanza ya uzalishaji wa dhahabu mpaka wewe ni uwezo vizuri nakala, kuiga na kuendelea vile madini ya dhahabu ya biashara mwenyewe. Unaweza baadaye kuchagua ama kuacha, kama wewe kuwa alipewa ya chini kilo tatu za dhahabu, au unaweza kuchagua kusimamia vile biashara mwenyewe katika siku zijazo, au hatimaye kugawa usimamizi kwa usimamizi wetu inasimamiwa na kupata faida na umbali.

Tuna dozi muhimu ya dhamira na dozi ya lazima ya usugu katika kufikia malengo hayo. Lengo ni uzalishaji wa muda mrefu na endelevu ya dhahabu. Mapato inaweza kuwa makubwa, katika kesi yoyote, unapaswa kuwa na uwezo wa kuzalisha kilo kadhaa za dhahabu kwa mwezi, hata pamoja na uwekezaji mdogo katika mashine, vifaa, teknolojia ya dhahabu ahueni, vifaa, usalama, na gharama za uendeshaji.

Kutoka kwangu utapata zaidi ya siku chache zijazo na maelekezo ya wazi juu ya jinsi unaweza kushiriki katika biashara hii, aidha passively au kikamilifu. Wakati huo, unaweza kujifunza jinsi ya kuanza dhahabu yako mwenyewe mgodi.

Gold yako mwenyewe Mining Company

Dhahabu yako mwenyewe kampuni ya madini inaweza kuwa mbio ndani ya siku 45 kuanzia leo. Chini ya ushauri na huduma zetu uongozi na usimamizi wa dhahabu yako mwenyewe kampuni ya madini inaweza kuzalisha dhahabu safi ndani ya siku 45 kuanzia leo.

Mpango huu ni maana kwa ajili ya wachimbaji mwanzo, prospectors dhahabu au watu wanaotaka kuwekeza katika biashara zao au wale ambao tayari kuzingatia kuanza na biashara ya madini ya dhahabu. Unaweza kuwa pia nia ya mapato passiv kutoka mgodi yako mwenyewe dhahabu wakati kuwa na kusimamiwa na sisi wenyewe.

Usimamizi na Udhibiti wa Gold Mradi wa Madini

Kuna njia mbili za usimamizi na udhibiti wa biashara yako mwenyewe ya madini ya dhahabu zinazotolewa chini ya huduma ya ushauri, uongozi na usimamizi wa kampuni yetu.

Wewe ni kwenda kujifunza jinsi ya kusimamia dhahabu yako mwenyewe madini ya biashara

Chini ya usimamizi wetu, uongozi kushauriana, na usimamizi, wewe ni kwenda kutumia moja miezi mitatu, mpaka una mafanikio zinazozalishwa wingi wa kwanza wa dhahabu. Kwa kweli, sisi ni kuhakikisha kwamba wewe kufanikiwa. Ni wajibu wetu kwamba uzalishaji wako dhahabu huanza na kwamba kweli kuzalisha kiasi ya kwanza ya dhahabu.

Kwamba ni kujifunza mchakato ambapo wewe ni kufuatia hatua, kusoma kupitia nyaraka, kuelewa masuala ya kisheria na kiutendaji ya biashara ya madini ya dhahabu, na treni mwenyewe katika utunzaji watu na usimamizi wa mradi. Wewe wanasaidiwa katika hatua ya mwanzo, na unaweza ama kukaa chini na kuangalia nini tunafanya au kuhusisha mwenyewe katika biashara. Hiyo ni kabisa hadi wewe. Tunakushauri kushirikisha mwenyewe.

Baada ya miezi ya mafanikio ya kwanza ya moja tatu ya kujifunza mchakato yako, unaweza kuwa na uwezo wa kudhibiti, kusimamia na kuendesha dhahabu yako mwenyewe mgodi.

Mbio dhahabu yako mwenyewe mgodi chini ya usimamizi wetu na usimamizi

Baada ya mafanikio zinazozalishwa wingi wa kwanza wa dhahabu katika mgodi wa dhahabu yako mwenyewe, utakuwa wanaamini kwamba dhahabu yako mgodi ni kutoa matokeo. Tuzo wetu atalipwa baada ya wewe kuwa tayari got faida, kwa kweli, sisi ni kwenda kupokea ijayo ndogo kiasi ya dhahabu kwa ajili ya kampuni yetu, kama tuzo kwa ajili ya uzalishaji ushauri, mwongozo, usimamizi na ya awali ya dhahabu. Kwamba ni kwenda kuwa moja wakati malipo katika dhahabu au kiasi sawa cha fedha, kama makubaliano juu ya mkataba wa mwisho. Wewe ni kulipa ada ya ushauri mara moja kuwa kupatikana matokeo ya kwanza: dhahabu.

Baada ya hapo, unaweza kuamua kuendesha biashara yako mwenyewe mwenyewe au unaweza kugawa usimamizi kwetu. Kama sisi kufuatilia na kudhibiti, au kusimamia biashara yako na yangu yako mwenyewe dhahabu, unaweza kuwa katika ubia na kampuni yetu, na ungependa kuwa na kupokea fulani walikubaliana na kubwa ya asilimia ya uzalishaji wa dhahabu, wakati sisi itakuwa ndogo kubakiza asilimia ya faida ajili ya usimamizi wa biashara yako mwenyewe.

Kodi bure mapato kutoka mgodi yako mwenyewe dhahabu

Kulingana ya kodi yako ya ukazi au muundo wa biashara, tunaweza kubuni kwamba faida kutokana na mgodi wa dhahabu yako mwenyewe, ni kulipwa kodi bure. Hiyo ni rahisi kutokana na nyota mbalimbali ambayo inaweza kuwa inawezekana kwa uzalishaji wa dhahabu. Kwa ujumla, katika nchi nyingi, ununuzi na uuzaji wa dhahabu uwekezaji inaweza kuwa na kodi bure. Katika baadhi ya nchi, faida inayotokana nje ya nchi inaweza kuwa na kodi ya bure na kwa baadhi ya watu kupokea gawio kutoka makampuni ya biashara inaweza kuwa kodi bure. Sisi ni kwenda kuangalia katika biashara yako na hali ya kodi, kulingana ya ukaazi yako na sheria, na sisi inaweza kubuni mikataba vyema ambayo unaweza kutumia ili kupata fedha za kodi ya bure na faida nje ya mgodi yako mwenyewe dhahabu.

Badala ya faida katika fedha, inawezekana pia kupokea dhahabu nje ya mgodi wa dhahabu. Mkataba wa ununuzi wa dhahabu au makubaliano maalumu ya uzalishaji inaweza kuwa rahisi kununua mkataba ambao unaweza karibu na kampuni yako mwenyewe. Mara baada ya uwekezaji bullion dhahabu na baa wamekuwa mikononi wewe, unaweza kuhifadhi yao kwa ajili ya baadaye kama uwekezaji au njia nyingine, unaweza kuuza yao na kupata faida kodi bure. Ni kweli inategemea ya ukaazi yako mwenyewe kodi na muundo wa biashara. Sisi inaweza kusaidia na kukusaidia kuanzisha sahihi.

Dhahabu kampuni ya madini ya umiliki

Miradi yetu ya sasa ni kuwa maendeleo katika Jamhuri ya Tanzania, Afrika Mashariki. Tunaweza kuendeleza miradi katika nchi nyingine, lakini kwamba ni nini ni juu ya kutoa sasa chini ya mradi kuanza Gold Mine yako mwenyewe.

Umiliki wa kampuni inaweza kuwa muundo kwa namna kama wewe ushauri au kama wewe ni wanashauriwa kwa motisha optimum kodi. Unaweza kushikilia na kumiliki kampuni yako kabisa mwenyewe. Unaweza kutumia kampuni nyingine, au kampuni yako ya ndani au kampuni ya offshore kwa umiliki siri ya biashara yako mwenyewe ya madini ya dhahabu. Inawezekana pia kurejesha umiliki na udhibiti kupitia mikataba ambayo bila kuwa wazi katika usajili wa umma. Yote inategemea ni kiasi gani faragha mnayemtafuta.

Ndani ya mradi ya Kuanza Gold Mine yako mwenyewe, utakuwa kupata, kumiliki na kudhibiti dhahabu yako mwenyewe kampuni ya madini, ama chini ya umiliki yako mwenyewe, moja kwa moja na mtu binafsi au ya umma chini ya kampuni ya umiliki kufanya. Ushauri na muundo wa umiliki wa kampuni hiyo ya madini ya dhahabu ni pamoja na kama sehemu ya huduma yetu ya kushauriana na uongozi.

Uhasibu itakuwa kubebwa na wafanyakazi wetu na kuthibitishwa wahasibu umma.

Kutumia rasilimali zetu kwa ajili ya startup ya madini ya dhahabu

Tumekuwa kuwekeza tangu 2002. katika aina ya biashara, ikiwa ni pamoja na biashara kama muuzaji wa dhahabu chakavu, biashara ya dhahabu na uwekezaji katika almasi. Kwa njia ya muda, tuna alipewa makampuni mapya, kufunguliwa hadi matawi mapya katika dunia, na kupata uhusiano wa thamani, kujua jinsi na uzoefu. Rasilimali kwamba tuna umba ni mahali na tayari kutumika, bila malipo, kwa ajili yako mwenyewe dhahabu mradi wa madini.

Kufungua mgodi wa dhahabu katika muda mfupi ni vigumu sana. Inachukua miezi mingi ya maandalizi na kisha mengi ya kusafiri, mahojiano, uchambuzi, ajira ya watu wa sifa mbalimbali, kuchunguza na kutafuta madai ya ardhi ya kutosha na amana dhahabu, kujenga nyumba kwa ajili ya wafanyakazi, kutoa usalama, mafunzo ya wafanyakazi, kutafuta maeneo mazuri, kuhitimisha mikataba na kufunga ubia na wamiliki wa leseni.

Wale ni rasilimali. Rasilimali kwamba tayari tunao, unaweza kutumia wakati wa hatua yako startup kufungua dhahabu yako mwenyewe madini biashara. rasilimali kwamba tumeanzisha ni just sababu kwa nini tunaweza kutoa vile ushauri na miongozo kwa kufungua dhahabu yako mwenyewe mgodi.

Faida kwa kutumia rasilimali zetu

Kwa kutumia rasilimali zetu kwa urahisi wewe ni kupata faida zifuatazo:

Itakuwa ni gharama kubwa sana kwa kuanza adventure juu yako mwenyewe na itachukua na juhudi bora angalau miezi sita au zaidi, wakati umefika kwa Afrika na kuanza kutoka mwanzo katika biashara hii. Ungependa kutumia kiwango cha chini ya US $ 50,000 wakati wa hatua ya utafutaji, pengine njia zaidi, na si kutaja kwamba ingekuwa kutatua matatizo juu ya watu ambao kwa makusudi kukupa habari ya uongo kuhusu rushwa matatizo au kwamba ni sana sasa. Rushwa yoyote na uhalifu ni taarifa kutoka kwa upande wetu na sisi kamwe kuingia katika shughuli tuhuma. Lakini mtu mwingine, kama baadhi ya wenzetu kutoka Italia, ingekuwa urahisi lured katika kesi za rushwa na mwisho inaweza kuwa kufukuzwa kutoka nchi au hata kuishia jela. Tu kwa kosa rahisi na hatia, kama vile ni kununua almasi moja, wakati huna leseni halisi kwa ajili yake.

Rasilimali zetu tayari zipo: imara biashara, makaazi, ofisi, wafanyakazi, wakalimani, pampu, vitanda, nyumba, ardhi na eneo, mikataba na leseni, mashine, jenereta, nishati ya jua, mabomba, boilers, matenki ya maji na kadhalika.

Rasilimali hizo ni moja kwa moja kutumika katika mradi huu.

Vinginevyo, kama huna kufanya matumizi ya rasilimali zilizopo, gharama itakuwa ya juu sana katika hatua ya kwanza, na ungependa kutumia miezi na miezi zaidi tu ya kuanzisha eneo yako mwenyewe. Tunataka kuepuka hilo.

Turnkey madini ya dhahabu ya biashara nchini Tanzania

Kuanzia dhahabu yako mwenyewe mgodi na msaada wetu, uongozi kushauriana, na usimamizi inatoa kamili turnkey madini ya dhahabu biashara. Eneo ni katika Tanzania, kama ya sasa.

Wewe ni kupata thamani ya bidhaa zifuatazo:

Vile uzalishaji shaka inahitaji kuendelea na nia, na kundi yetu ina kipimo muhimu ya kuendelea na nia.

Ni nadra sana, kupata mtu kushughulika au kuendesha mgodi wa dhahabu na tayari kufungua biashara siri zao, maelezo na wewe kutoa suluhisho kamili. Tunataka kuwa na furaha kama sisi alikuwa mtu wa kufanya mafunzo, uongozi na ushauri kwa ajili yetu, kama sisi ni kufanya hivyo sasa kwa wateja wetu.

Naamini, hii ni fursa ya kipekee.

Awali ya gharama zinazohitajika na uwekezaji ndogo

Kuwa sehemu ya maisha katika Tanzania, mitaa wachimbaji wadogo wadogo hawana haja sana ya kuwekeza ili kuanza shughuli za madini ya dhahabu, kama inahitajika kwa ajili ya mwekezaji wa kigeni. wadogo Miner ambaye anaishi katika tovuti ya madini, ambapo yeye ana matope alifanya nyumba na familia yake, na watoto wawili au watatu, anatumia pick na koleo, kama zana zote masharti shimoni huo kama mradi wake wa pekee au uwekezaji. Hata kwa chombo kwamba anaweza kupata mkopo na kulipa baadaye mhunzi mitaa. Zana zinazozalishwa huko nje ya nchi, haki mbali, uhunzi halisi hutoa zana na nyundo ya chuma juu ya gurudumu la gari, na chuma ni kuwa joto kwa kutumia kukimbia mkono hewa pampu. Kwa Tanzania ndogo kiasi kikubwa Miner uwekezaji inaweza kuwa ndogo kama sifuri au 3500 Tanzania Schilling au karibu na US $ 2.5 kwa chombo muhimu.

Kuwa sehemu ya maisha katika Tanzania, mitaa wachimbaji wadogo wadogo hawana haja sana ya kuwekeza ili kuanza shughuli za madini ya dhahabu, kama inahitajika kwa ajili ya mwekezaji wa kigeni. wadogo Miner ambaye anaishi katika tovuti ya madini, ambapo yeye ana matope alifanya nyumba na familia yake, na watoto wawili au watatu, anatumia pick na koleo, kama zana zote masharti shimoni huo kama mradi wake wa pekee au uwekezaji. Hata kwa chombo kwamba anaweza kupata mkopo na kulipa baadaye mhunzi mitaa. Zana zinazozalishwa huko nje ya nchi, haki mbali, uhunzi halisi hutoa zana na nyundo ya chuma juu ya gurudumu la gari, na chuma ni kuwa joto kwa kutumia kukimbia mkono hewa pampu. Kwa Tanzania ndogo kiasi kikubwa Miner uwekezaji inaweza kuwa ndogo kama sifuri au 3500 Tanzania Schilling au karibu na US $ 2.5 kwa chombo muhimu.

Inawezekana kuzalisha dhahabu kwa ajili ya mtu anayeishi huko, karibu bila uwekezaji wowote lakini binafsi kuamua kazi.

Baadhi ya gharama za awali

Kwa bahati mbaya, kwa ajili ya wageni wetu, haiwezekani, tunapaswa daima kulipa visa ya biashara katika mlango, imekuwa ni US $ 250 au 200 € kwa kila mtu. Kisha sisi wanatakiwa kufanya biashara kwa njia ya kampuni, kuingizwa na gharama startup gharama takriban maelfu mwingine chache ya dola.

Sisi ni amefungwa na sheria kwa ushahidi ofisi au nafasi ya kibiashara, na pia malazi kwa ajili ya watu. Kuna nyumba kwa ajili ya kodi ya dola elfu chache kwa mwaka kulipwa mapema. Hivyo haki mbali tuna kulipa kwa muda wa miezi 12 mbele na nyumbani muhimu na ofisi, ungekuwa na uwezo wa kwenda kwa ofisi ya kodi na kupata kanuni kodi. Kuna maelfu ya dola chache au Euro katika gharama tu kabla tunaweza kupata rahisi kodi ya simu.

Dizeli au petroli ni nafuu nchini Tanzania kwa kulinganisha na baadhi ya nchi nyingine, takriban 50% ya bei nafuu kuliko katika Ulaya, bei ya kuwa karibu sawa kwa aina zote mbili ya mafuta. Lakini kila wakati sisi kuhitaji matumizi ya magari ya mbali-barabara, kwa sababu kuna lami sasa tu juu ya barabara kuu na magari ya mbali-barabara hutumia zaidi ya magari ya kawaida ya abiria. Hiyo ina maana kwa kila "exit na kurudi kutoka shamba" inaweza kuwa mahesabu juu ya Marekani $ 100 katika gharama.

Kuna gharama nyingine kama vile:

Ngazi ya uwekezaji unaotakiwa

Mwanza - Tanzania

Kiwango cha uwekezaji katika mgodi wa dhahabu tunaweza kugawanya katika makundi manne ya awali:

Kwa ujumla, tunapendekeza katika mwisho US $ 30,000 kwa ajili ya biashara ya madini ya dhahabu ambayo msingi ni timu ya diggers, badala ya mchimbaji.

Wakati excavators ni kushiriki, mtu anaweza kufikiri ya kiwango cha chini ya angalau US $ 50,000 kwa ajili ya gharama za awali startup. Mchimbaji vile itakuwa mkono wa pili na itakuwa kusafirishwa kutoka nchini Marekani au Ulaya, itachukua mwezi kufika kwa Tanzania.

Kama sisi kusema ya madini wadogo wadogo kwa ajili ya mgeni, moja itakuwa katika hali halisi ya haja njia zaidi ya uwekezaji na mashine ili kuendesha uzalishaji dhahabu yangu:

kweli ndogo kiasi ya uwekezaji kwa ajili ya operesheni kubwa ni njia ya juu ya Marekani $ 100,000.

Ili kuanza bila vifaa kubwa, huna haja ya chini baadhi ya US $ 20,000 hadi dola 30,000. Tunaweza kutoa kwa ajili ya gharama za uendeshaji hata kama baadhi ya awali ya uwekezaji kiasi ni ya chini. Kwa kweli mafanikio dhahabu yangu lazima kuwa endelevu na uzalishaji wake. Sisi ni kuhakikisha kwamba uzalishaji hutokea, na mtu anaweza kupanua uwekezaji mara moja kuna dhahabu zinazozalishwa.

Ndogo ya uwekezaji ngazi Muda wa kuanza Kiasi katika dola Kiasi katika EUR
Ndogo ya uwekezaji Ndani ya siku 45 US $20,000 € 15,000
Akiba ya ilipendekeza US $10,000 US $7,500
Na mchimbaji mkono wa pili Ndani ya siku 60 US $50,000 € 35,000
Na mkono wa pili malori, magari ya mbali-barabara, compressors, jenereta, vifaa vya kupanua dhahabu nafuu Ndani ya siku 60 US $200,000 €150,000

Kubwa ya madini ya dhahabu startups gharama njia zaidi ya kima cha chini cha juu umeonyesha. Na kima cha chini vile ni bado kuchukuliwa uchimbaji mdogo wa madini.

uwekezaji ndogo ni mahesabu kwa ajili ya usindikaji wa vifaa vya wote laini na ngumu. Nyenzo laini ni kama kwamba inaweza kuwa na kusindika mara moja na kiwango cha dhahabu ahueni ya hadi 5-6 gramu kwa tani ya nyenzo. Nyenzo ngumu inahitaji jitihada za ziada na anatoa hadi gramu 50 kwa tani, kutegemea mahali. Mmoja atakuwa na furaha kabisa kuwa gramu 26 kama vile ni juu ya nchi yetu.

Kuwekeza na mashine kubwa bila kutoa ufanisi zaidi usindikaji wa madini ya dhahabu, na vifaa vile lina zifuatazo:

endelevu ya madini ya dhahabu ya biashara inaweza haraka, ndani ya miezi michache, kurejea katika kampuni ya umma na hisa kuwa kuuzwa katika masoko ya kimataifa, pia kuvutia wawekezaji wapya.

Sisi ni kwenda kutoa timu ya kufanya kazi kitaalamu na dhahabu mgodi.

Ushiriki wetu

Tunaweza kushiriki katika malipo ya gharama za uendeshaji juu ya mali tofauti na eneo hilo ni kuweka kando kwa ajili yenu. Gharama hizo ni baadaye katwa kutoka turnovers jumla.

Kwa ujumla ushiriki wetu wakati unataka kuanza dhahabu yako mwenyewe yangu, lina zifuatazo:

Makadirio ya gharama za awali

Gold yako mwenyewe Mining Company

Gharama yako ya awali ni gharama yako. Wewe ni kuwekeza katika yako mwenyewe madini ya dhahabu ya biashara na kampuni yako mwenyewe madini ya dhahabu. Sisi kufanya zinahitaji wateja kuwekeza kiasi fulani ndogo, kama vinginevyo, biashara bila kushindwa. Hiyo ni ushauri wetu na uongozi. Mimi binafsi nadhani kuwa huna haja ya uwekezaji ndogo kama vinginevyo, tunaweza kuwa na uwezo wa kutoa ushauri sahihi.

Baada ya miezi kadhaa ya utafiti, sisi kuja na mawazo ambayo ni ghali kwa kulinganisha na daraja la kibiashara mbinu dhahabu kupona. Wewe ni kwa kutumia wetu know-how, rasilimali zetu, na kuboresha vifaa vya yetu dhahabu kupona. Ndiyo, sisi zinahitaji kwamba kama uwekezaji ndogo ni malipo kwa ajili ya vifaa vya hasa kwamba sisi ni wajibu wa kukusanya, kupata, kununua, kuagiza bidhaa nje, na kukusanyika katika Tanzania, au nchi nyingine. Hiyo ni hali ajili ya mpango huu kuanza.

Unaweza kuanza na € 15,000 au US $ 20,000. Kwa kiasi kwamba baada ya gharama ya awali na rasilimali kufunikwa:

2000 € au US $ 2,800 hutumika kuanzisha kampuni ya Tanzania ambayo ni tu muhimu. Hii inaweza kuepukwa kama unataka ubia na baadhi ya miradi yetu awali imara madini ya dhahabu. Katika kesi hiyo, baada ya mkataba imekuwa saini, wewe ungekuwa ama kununua au kupata dhahabu chini ya bei au kushiriki na kushiriki katika faida. Tofauti ya madini ya dhahabu madai itakuwa zimehifadhiwa tu kwa vile ubia. Vinginevyo, kama unataka kusimamia dhahabu yako mgodi mwenyewe, wanatakiwa kuanzisha kampuni. Kiasi hiki ni muhimu katika kesi yoyote, ikiwa ni pamoja na kesi kama kampuni yako tayari vimeanzishwa. Yoyote pesa ya ziada ni vizuri kutumika kusajili miradi na Tanzania Investment Center au vinginevyo kwa kupata leseni, na kuajiri wahasibu. Kampuni ni kwenda kuwa imara angalau siku 30 kabla ya kuwasili yako kwa Tanzania, ili kuepuka muda wa kusubiri na kutatua wa utawala wa kazi yoyote. Mara baada ya waliofika kwa Tanzania, kampuni ya hisa ni kuhamishwa na wewe, ikiwa ni pamoja mamlaka ya usimamizi.

Wewe ni pia kulipa ada kwa gharama za malazi na ofisi kwa mwaka mzima na mapema, kama kwamba ni jinsi mambo kazi katika Tanzania.

Pamoja na uwekezaji wa awali wa kiasi sisi ni ununuzi, kujenga na kukusanyika kupanda kwa dhahabu usindikaji kama sehemu muhimu ya mradi huo. Kama mimea inaweza mchakato wa tani 80 za vifaa kwa siku. Tunakadiria gharama ya kupanda kama kuhusu € 8000 au dola za Kimarekani 10,000. Hii ni kupanda Mkono ambayo inaweza kuwa disassembled na kuweka katika maeneo mbalimbali au juu ya nchi nyingine mbalimbali ya madini. Kuna kwa ujumla zaidi ya 75 mbinu maalumu ya uchimbaji wa dhahabu. Unaweza kujifunza juu ya njia Hata hivyo, sisi zimeweza kupitia taarifa zote na sisi ni kutumia teknolojia ya kisasa ambayo inaweza kushughulikia hata ndogo chembe dhahabu kuwa ni vinginevyo kubebwa na sianidi leaching. Sisi kutumia kemikali hakuna na ni kwa kasi na njia ambazo tunatoa, kuliko kulinganishwa ukubwa makampuni na sianidi leaching. Sisi matumizi ya kisasa sana na gharama nafuu kwa mchanganyiko wa zilizopo mbinu dhahabu kupona, kwa ufanisi sawa na njia nyingine kwa gharama za € 80,000 au dola za Kimarekani 100,000.

Baadhi ya makampuni katika Tanzania ni usindikaji wa dhahabu na sianidi. Wao kuoga ores dhahabu na sianidi na baada ya miezi 2-3 ya usindikaji wao kuokoa dhahabu. Ghali uwekezaji ni ufanisi sana lakini pia pretty polepole. Sisi ni kwa kutumia njia ya dhahabu ahueni kwamba alikuwa zuliwa kuchukua nafasi ya usindikaji wa dhahabu sianidi au zebaki. Nini kampuni nyingine ina mchakato ndani ya miezi 2-3, tunaweza mchakato wa kwa wiki 2-3. Njia yetu kukusanya bora chembe dhahabu.

Tumefanya maboresho ya mbinu zilizopo ili tuweze kukusanya dhahabu yote vinavyoonekana na visivyoonekana katika asilimia ya 98% ya vifaa na matibabu ya kwanza ya ores dhahabu.

kupanda dhahabu ahueni haina kuchukua nafasi sana. Sehemu muhimu lazima amri kutoka United States angalau siku 30 kabla ya mkutano inaweza kuwa na kumaliza katika Tanzania kutokana na ujenzi na usafiri mara kwa mara. kupanda dhahabu ina 7 kuosha dhahabu sluices, ambapo channel moja ni ya kudumu kusafishwa ya kujihusisha na 6 sluices kazi nyingine daima. Kuna sluice nane kuwa mtumishi kuamua ufanisi jumla na kuhakikisha kwamba hata chembe bora dhahabu wamekuwa kuendelea kuwepo.

Gharama za uendeshaji katika shamba

Gharama za uendeshaji katika shamba ni nafuu kabisa ikilinganishwa na hali katika nchi za Magharibi. Kama usimamizi wetu ni wa kushoto na kusimamia dhahabu yako mwenyewe yangu, sisi ni kubakiza 20% ya mapato, wewe ni kupokea 80% ya kama kampuni ya madini.

gharama ya wafanyakazi kwa siku moja ni € 3 - € 5 au US $ 5 - US $ 8 kwa kila mtu, kwa wastani, wakati baadhi ya wafanyakazi sisi kulipa € 5 au dola za Kimarekani 8 kwa siku au hata zaidi. Ni nafuu sana ikilinganishwa na masharti ya Magharibi, ina maana wao kupata € 90 au Marekani $ 120 kila mwezi au € 150 au Marekani $ 180 mwezi;

Tunahitaji kuwapa chakula, na tangu kila mtu anaishi mbali katika mji nyingine au kijiji, tuna kutoa malazi, jikoni, choo, kuoga (maji ni kupikwa juu ya doa), basi kuna gharama nyingine pia.

Gharama za usindikaji ores ngumu

Hard ores: mbichi gharama ni nyenzo takriban 100 € au dola za Kimarekani 130 kwa tani moja. Kama kuna gramu 26 kwa tani, kama sisi kuwa ni uzoefu, ni faida sana. Hard ores ni kipimo wakati wa mchakato wa kuchimba na vifaa tu ambayo ina dhahabu katika ni kwenda kuchunguzwa. Inachukua watu 5 katika siku moja ya kuchimba 1 tani ya nyenzo.

* Watu watano wanalipwa kila € 5 kwa siku, kwamba ni € 25 au dola 33 kwa tani; * Gharama ya moto ore ni kuhusu € 20 au dola za Kimarekani 27 kwa tani; * Gharama ya kusagwa ore ngumu ni karibu € 25 au dola 33 kwa tani; * Pia kuna gharama za nishati, pampu ya dizeli, gharama za usafirishaji; ores ngumu au miamba lazima kuteketezwa kwa sahihi uchimbaji dhahabu, kwamba kuongeza gharama lakini hutoa matokeo bora; * Sisi bila ya shaka kuajiri katika mwanzo watu 25 kuchimba tani 5 ya mbichi ngumu ores kwa siku. Pia ingekuwa kujenga gharama ya juu € 500 au Marekani $ 675 kwa siku. Lakini mtu anaweza kupata zaidi ya gramu 100 ya dhahabu kutoka tani 5, maana juu ya 3000 € au Marekani $ 4,100 kwa siku.

Pamoja na uwekezaji ndogo kama ilivyoelezwa, tunaweza kushughulikia zaidi kuliko kusema tani 5 ya ores ngumu, kwa sababu kama hakuna crushers katika tovuti, basi vifaa lazima kusafirishwa na kulipwa kwa ajili ya kusagwa, lakini kama kusagwa kazi ni mdogo, ni bora kununua crushers ya ziada kwa ajili ya tovuti, kila kugharimu 4000 € na inaweza mchakato kilo 200 kwa saa au 2.5 tani kwa siku, au tani 5 kama kuna mabadiliko ya usiku.

Gharama za usindikaji ores laini

Ores laini: kama uwekezaji wa kima cha chini ni kwa kuzingatia ukweli kwamba wengi wa vifaa ni IRES laini, na sehemu ndogo, labda 20% itakuwa kusindika kama ores ngumu au miamba. Hii ni kutokana na ukosefu wa mashine muhimu kama mimi ilivyoelezwa. Wakati usindikaji ores laini, tuna faida zaidi katika mwanzo, kwa sababu basi tunaweza kuajiri wafanyakazi ambao wanafanya kazi na tar na majembe, na kuchimba ni njia rahisi.

Tanzania crusher mashine

Tunaweza kuagiza mtaalamu crushers ore dhahabu kutoka China, Ulaya na Marekani, hata hivyo hii ni jinsi gani wanaweza kufanya kazi vizuri na Tanzania alifanya crushers, hivyo inaweza mchakato wa tani 5 ya vifaa kwa ajili ya masaa 24 kwa crusher. Pamoja na mbili crushers kama inaweza maana gramu 200-300 ya dhahabu kwa siku.

Kuna pia ni gharama kwa ajili ya mmiliki wa eneo, kwa sababu tuna kugawana faida na mmiliki leseni. Maana yake ni kwamba sisi kugawana faida na mmiliki wa leseni na ambayo inaweza kuwa kutoka 10% hadi 50% ya mapato ya wavu. Sisi tayari kuwa imara mahusiano na wamiliki wa leseni.

Pamoja na uwekezaji ya € 15,000 au US $ 20,000 na kwa ushiriki wetu katika gharama za uendeshaji, unaweza kuhesabu ndani ya miezi michache na mara kwa mara uzalishaji wa dhahabu.

Unaweza ama kuamua kushiriki kikamilifu katika usimamizi au kuwa na timu yetu ya usimamizi kusababisha dhahabu yako mwenyewe yangu. Mfano wa wavu faida kushiriki ni kwamba ungependa kupata Marekani $ 8,000 nje ya kila US $ 10,000, wakati US $ 2,000 itakuwa akiba kwa ajili ya huduma za menejimenti. Daima unaweza kuwa bure malazi, likizo, housemaids bure, basi kutembelea bure safari, Hifadhi ya Taifa, ili tuweze kuongoza wewe juu ya Zanzibar. Unaweza kutembelea tovuti, unaweza kuzungumza na watu, unaweza kuona jinsi biashara inaweza kuwa kupanua katika siku zijazo.

Consulting na uwongofu kwa ajili yako mwenyewe Gold Mine

Ushauri wetu ada ni kulipwa mara moja tumeanzisha uzalishaji wa dhahabu kwa ajili yenu, na mara moja umekuwa mafunzo na kuwa na mafanikio kueleweka maelezo ya utendaji. Kushauriana na uongozi katika hatua ya kwanza ni kamili mara moja kuwa zinazozalishwa kilo matatu ya kwanza ya dhahabu.

Ada yetu ushauri, inategemea wa kiasi awali na maadili ya kazi kwamba sisi kutoa na wewe. Pamoja na uwekezaji ndogo ya US $ 20,000 gharama pamoja na uendeshaji, ada yetu ushauri ni kilo 2 ya dhahabu lakini tu baada ya una got kilo yako mwenyewe 3. Kwa kweli, si kulipa moja kwa moja, kupanda madini ya dhahabu ni kwenda kuzalisha ada yetu ushauri. Na utajua kwamba uzalishaji wako ni mbio. Tu basi ni ada ya ushauri kama kulipwa. Ni ada ya mara moja.

Unaweza kisha kuendelea kusimamia biashara mwenyewe. Kama wewe kuchagua kwamba sisi kusimamia biashara kwa ajili yenu, tunataka kuhifadhi sehemu ya faida na ungekuwa kulipwa kila mwezi sehemu yako ya faida nje ya dhahabu yako mwenyewe yangu.

Endelevu yako mwenyewe Long Term Gold Mining Business

bidhaa ya mwisho kwamba wewe ni kwenda kupata na mpango huu ni endelevu yako mwenyewe muda mrefu madini ya dhahabu biashara.

Jinsi ya kuanza

Kama unataka kuanza na mpango, ishara kwa ajili ya kufuata-up maelekezo.

Kuwasiliana nasi

START YOUR OWN GOLD MINE
820 S. Macarthur Blvd
Ste. 105-282
Coppell, TX 75019
UNITED STATES

Simu: +1 (214) 269-0623
www.startyourowngoldmine.com

GOLDIVANTI LP

Mitandao ya kijamii

Facebook

{$googletranslate_fulldisclaimer}

Call Communication and Reporting Officer I/C of Start Your Own Gold Mine company in Tanzania, Mrs. Winfrida Madirisha, on +255626100000

If you wish to call mentor Mr. Jean Louis for anything relating to Start Your Own Gold Mine simply call the number or on mobile devices click on this phone number +385958185403 to get immediately in touch, regardless of the time zone.

Current location of Mentor to Start Your Own Gold Mine

I am Mr. Jean Louis, mentor for Start Your Own Gold Mine program and I am currently located in Novska, Croatia, for purposes of construction of gold mining equipment Europe and its exportation to Tanzania and Uganda. I am connecting to suppliers of mining equipment, and also promoting our Tanzanite gemstone inventory.

You will need either to contact me or Communication and Reporting Officer I/C, Mrs. Winfrida Madirisha in Tanzania as described.

Contact us to Start Your Own Gold Mine

Contact us to Start Your Own Gold Mine. There is a simple rule at Start Your Own Gold Mine: if we can help you, we do, whenever and wherever necessary, and it's the way we've been doing business since 2002, and the only way we know


Full name:


E-mail:


Phone:


Message: